Tabbas, akwai abubuwa da yawa da yakamata ku shirya, daga jari zuwa takaddun lasisi. Koyaya, kar a manta da tsara dabarun sa alamar kamfanin ku.
Me yasa dole ne a shirya dabarun sanya alamar kamfani nan take? Ɗaya daga cikin dalilan shine da zarar an kafa kamfanin ku, ba za ku ƙara damuwa da Tsare-tsaren Dabarun Salon fara aikin alamar kamfani daga karce ba. Da wuri mafi kyau, daidai? Baya ga wannan, tsare-tsaren sanya alamar kamfani a hankali yana da amfani don jawo masu zuba jari don saka jari a cikin kamfanin ku.
Hakanan karanta: Wannan shine nau’in tallan dijital wanda ya dace da kasuwancin ku
Don haka, menene shawarwari don tsara kyawawan ayyukan alamar kamfani? Duba bayanin mai zuwa!
1. Duban Kasuwa da Bincike
Ana yin wannan aikin ne don ƙayyade kasuwa da aka yi niyya da farashin samfuran ku. Hanya mafi inganci ita ce duba masu fafatawa, yadda suke tallata hajojinsu, nawa farashin kayayyakinsu, sannan tantance fa’ida da rashin amfani da samfurin ku idan aka kwatanta da samfuran masu fafatawa.
2. Yi kiyasi Tsare-tsaren Dabarun Salon
Bayan kun yi bincike da bincike, na gaba dole ne ku kimanta. Abubuwan lura anan sune:
- Kasuwar manufa mai dacewa don samfurin ku.
- Wane farashi ya dace da samfurin da za ku saki.
- Dabarun tallace-tallacen da suka dace an sabunta bayanan lambar wayar hannu 2024 da samfurin ku da kasuwar manufa.
3. Zabi Sunan Kamfani Tsare-tsaren Dabarun Salon da Logo
Tsarin da yawancin ‘yan kasuwa ba sa Tsare-tsaren Dabarun Salon ƙima da shi, duk da cewa zabar sunan kamfani da tambarin kamfani yana ɗaya daga cikin mahimman sassan ayyukan alamar kamfani. Tabbatar cewa kun zaɓi sunan kamfani mai sauƙin kira kuma baya gudu daga samfurin da kuke siyarwa, kuma ku tabbata kun ƙirƙiri tambarin da ya bambanta da masu fafatawa da ku kuma yana da halayen kamfanin ku .
4. Taglines da Taglines
Maganganu da layukan rubutu suna da amfani don ƙara halayen kamfani. Yi ƙoƙarin ƙirƙira taken taken da tambari waɗanda gajeru ne amma har yanzu suna da ma’ana. Wasu kamfanonin da ke da gajerun hanyoyi masu ma’ana za a iya yin koyi da su, douyin seo, inganta hasashe kamar LG ( Life ‘s Good ) Akwai bayanai masu ban sha’awa game da alamar kamfanin LG na Lucky and GoldStar wanda ya haɗu da kamfanin a cikin 1983. Ko kuma, sayen gida za ku iya ɗaukar misalin shahararren kofi na Indonesiya, wato Kapal Api “Tabbas Better”.
5. Bayanin Kamfanin
Bayanin kamfani kuma wani bangare ne da ke buƙatar yin la’akari da shi yayin aiwatar da alamar kamfani. Bayanan martaba na kamfani yana sauƙaƙa ga Tsare-tsaren Dabarun Salon masu siye ko masu saka hannun jari idan suna son sanin bayani game da kamfanin ku.
Ba za a iya musun cewa tsarin alamar kamfani shine mafi mahimmancin tsari wanda dole ne a tsara shi a hankali lokacin da kake son bude kamfani. Don haka, tabbatar cewa kuna da ƙaƙƙarfan ƙungiyar don aiwatar da alamar kamfanin ku.
Hakanan Karanta: Fa’idodi 5 na Dabarun Tallan Kan layi waɗanda yakamata ku sani
Ko, za ku iya aiki tare da Dreambox Branding Agency wanda ya taimaka wa kamfanoni da yawa wajen shirya dabarun sa alama da aiwatar da alamar kamfani.