Akwai nau’ikan tallan kan layi waɗanda zaku iya amfani da su ga kasuwancin ku na yanzu, wato:
Amfani da kafofin watsa labarun madadin tallan samfur. Ta wannan hanyar, ƴan kasuwa za su iya loda littattafan kasida da taƙaitaccen bayanin samfuran da za a tallata. Gabaɗaya, kafofin watsa labarun da ake amfani da su don wannan tallan su ne Instagram, Facebook, Twitter, Hanya da sauran aikace-aikace.
2. Mai siyarwa ko Dropshipper
Mai siyarwa ko dropshipper aiki ne na gefe ga wasu mutane. Ba wai kawai ba, tare da kasancewar masu siyarwa, samfuran kasuwanci da ke haifar da yaduwa a tsakanin al’umma. Ta wannan hanyar, wannan hanyar tallace-tallace ta dace da kasuwancin da har yanzu suke kan ƙananan matakin zuwa manyan kasuwanni.
Ka’idar aiki ta wannan hanyar ita ce mai siyarwa zai haɓaka samfurin kasuwanci ga masu amfani ko masu amfani. Ana iya samun kasuwar manufa ta hanyar dangantaka tare da masu siyarwa . Yawancin masu sake siyarwa , jerin masu amfani da database na telegram yawan masu amfani da masu amfani da masu amfani, wanda ke haifar da ribar kasuwanci kuma yana ƙaruwa.
3. Tallan Imel
Daga cikin hanyoyi da yawa, imel wani ɓangare ne na nau’ikan tallace-tallacen kan layi wanda za’a iya shiga akan layi . ‘Yan wasan kasuwanci na iya aiwatar da tallace-tallace ta hanyar aika saƙonni zuwa imel ɗin mabukaci. Gabaɗaya, ana yin wannan saƙon a hukumance don nuna ainihin kasuwanci ko kamfani.
4. Tasirin Talla
Bai isa ya sami kafofin watsa labarun ba, lokacin da wani yayi shirin yin tallan kan layi kuma zai yi amfani da kafofin watsa labarun. Yawan mabiya a shafukan sada zumunta kuma yana da tasiri sosai.
Don haka, yawancin ‘yan wasan kasuwanci suna ɗaukar masu tasiri waɗanda kawai aka ayyana su azaman wanda zai iya kawo canji ga sauran mutane. Ana amfani da wannan don jawo hankalin mabukaci da sha’awar. Ana iya yin wannan hanyar ta hanyar kafofin watsa labarun ko tallace-tallace a kan gidajen yanar gizo, YouTube, ko tallace-tallace a talabijin.
5. Google Ads
Google AdWords ko Google Ads wani bangare ne na nau’ikan tallan tallace-tallacen kan layi mai inganci , ta hanyar sanya tallace-tallace akan injin yanar gizo keyword ingantawa bincike na Google. Tare da wannan hanyar, an tsara bayanin martabar samfurin kasuwanci ta hanyar da za a fara matsayi na farko akan injin bincike na Google.
Amfanin amfani da Tallace-tallacen Google shine sauƙin niyya tallace-tallace dangane da mahimman kalmomi, wurin talla, shekaru, harshe, rana, lokaci da na’ura. Fa’ida ta gaba ita ce samar da kula da farashi, sauƙaƙa don tantance nasarar kasuwanci, da sarrafa kamfen ɗin kasuwanci yadda ya kamata.
6. Inganta Injin Bincike (SEO)
Inganta Injin Bincike (SEO) ɗaya ne daga cikin nau’ikan tallan kan layi waɗanda ake aiwatarwa ta hanyar inganta kamfani ko gidan yanar gizon ƴan kasuwa. Shafukan yanar gizo sune matsakaici don samfuran tallace-tallace.
Tabbas, gidan yanar gizon yana buƙatar abun ciki wanda ke bayanin kwatancen samfur duka gabaɗaya da dalla-dalla . Tare da SEO, sayen gida zaku sami babban sakamakon bincike na lamba don abun ciki na gidan yanar gizon ta yadda zai kasance da sauƙi ga masu amfani su ziyarta.
7. Tallan Injin Bincike (SEM)
Tallan Injin Bincike (SEM) shima yana da ka’idodi iri ɗaya kamar SEO. Ta wannan hanyar, ana ƙara ganin shafin yanar gizon akan shafukan bincike na Google.
Wannan bayanin shine taƙaitaccen nau’in tallace-tallacen kan layi wanda za’a iya yi duka a gida da wurin aiki. Dabarun tallace-tallacen kan layi suna ba ‘yan kasuwa ƙarin ‘yanci don gudanar da aikinsu a ko’ina kuma ta kowace hanya
Hakanan karanta: Dole ne ku sani, fa’idodi 5 na aiwatar da tallan dijital a cikin kasuwancin ku
Kuna son ƙarin sani game da Tallan Dijital? Ziyarci gidan yanar gizo na Dreambox Branding Agency nan.